Rami Fiber Packing tare da Silicone core
Saukewa: WB-500SC
Takaitaccen Bayani:
Musammantawa: Bayani:Mafi girman ingancin fiber ramie wanda aka cika shi da launin haske, PTFE na musamman da mai mai inert yayin aikin plaiting murabba'i. Zai iya hana gurɓataccen samfur. Ƙarƙashin kulawa, mai sauƙin sarrafawa, ba shi da tsauri akan shafts da mai tushe. Hakanan ana samun kayan flax akan buƙata. Babban siliki na roba na roba na iya ɗaukar rawar jiki, don sarrafa ɗigogi. APPLICATION: Domin famfo, refiners, filters da valves a cikin masana'antar hadawa da abin sha, ginin jirgi da sauran fannonin....
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Bayani:
Bayani:Mafi ingancin fiber ramie ciki tare da launin haske, PTFE na musamman da mai mai inert yayin aikin plaiting murabba'i. Zai iya hana gurɓataccen samfur. Ƙarƙashin kulawa, mai sauƙin sarrafawa, ba shi da tsauri akan shafts da mai tushe. Hakanan ana samun kayan flax akan buƙata. Babban siliki na roba na roba na iya ɗaukar rawar jiki, don sarrafa ɗigogi.
APPLICATION:
Don famfo, masu tacewa, masu tacewa da bawuloli a cikin masana'antar hadawa da abin sha, ginin jirgi da sauran fagage. Musamman resistant zuwa abrasive kafofin watsa labarai a cikin takarda masana'antu.
PARAMETER:
Yawan yawa | 1.25g/cm3 | |
Farashin PH | 5 ~ 11 | |
Matsakaicin zafin jiki °C | 130 | |
Matsa lamba | Juyawa | 20 |
Maimaituwa | 20 | |
A tsaye | 30 | |
Gudun shaft | m/s | 10 |
KISHI:
a cikin coils na 5 ko 10 kg, sauran kunshin akan buƙata.